Máy kích điện Sine chuẩn KOMAX KD24-2000VA
  • Cập nhật lúc cuối: 20/10/2022 09:20:30,  Đã xem: 5300
  • Mã sản phẩm: KOMAX KD24-2000VA
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán: 3.300.000 VNĐ    (Chưa bao gồm hoá đơn)
Máy kích điện 24V lên 220V Sine chuẩn KOMAX KD24-2000VA
TRUNG TÂM KỸ THUẬT DỊCH VỤ G-LINK
Quý khách có nhu cầu mua hàng, liên hệ:
Mobile: 0915.26.36.36 / 093.669.5555 / 0327.91.91.98
Website: thietbibuudien.vn
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
Đặc tính kỹ thuật:
Điện áp vào đổi điện: 24VDC
Điện áp vào sạc Acquy : AC220V +/-10%
Điện áp ra : AC 220V+/-10%
Tần số : 50Hz +/-5Hz
Vol Boost : 29,8VDC
Vol Foat : 27,6VDC
Dạng sóng : Hình sin (Pure Sine Wave Power Inverter)
Acquy tương thích : 50Ah đến 200Ah
Dòng điện sạc: từ 10A-20A
Bảo vệ quá dòng : Mạch điện tử, cầu chì
Bảo vệ ngược cực tính : Cầu chì
Có chế độ UPS, tự động chuyển đổi khi mất và có điện
Kiểu biến áp (kiểu hình xuyến)
Ắc quy đầy máy tự động ngắt nạp
Điện áp nạp 27.5V +/-10% .
Thời gian chuyển AC/ DC 5 mrs
Bảo vệ Quá tải >110% trong vòng 1 phút
Quá tải >200% tải trong vài giây
Ngắn mạch (có mạch bảo vệ ngắn mạch)
Bảo vệ quá tải (bảo vệ ắc quy thấp hơn 10VDC)
Độ ẩm 20~90% không ngưng tụ hơi nước